Chi tiết lịch thi đấu SEA Games 28 của đoàn TTVN ngày 4/6

Posted on Jun 4 2015 - 9:49am by datnv

Chi tiết lịch thi đấu SEA Games 28 của đoàn TTVN ngày 4/6. Đội tuyển U23 đứng trước cơ hội sở hữu tấm vé đầu tiên vào bán kết Sea Games 28 nếu thắng U23 Lào.

Bóng đá

Lượt trận thứ ba bảng B:

15h00: U23 Thái Lan – U23 Malaysia

19h30: U23 Việt Nam – U23 Lào,

Để chạm tay gần hơn vào chiếc vé bán kết, U23 Việt Nam phải giành trọn 3 điểm trước U23 Lào. Mục tiêu đương nhiên là chiến thắng, nhưng HLV Toshiya Miura còn một nhiệm vụ quan trọng hơn là phải tính toán để bảo toàn nhân sự cho chặng đường còn nhiều thử thách ở phía trước.

Lich thi dau hom nay: Nếu thắng U23 Lào, U23 Việt Nam sẽ cầm chắc tấm vé vào BK

Lượt trận thứ 2 bảng A:

19h30: U23 Singapore vs U23 Myanmar

Bóng bàn

Đơn nữ: Các trận còn lại của vòng bảng diễn ra lúc 9h00, các trận bán kết, chung kết diễn ra từ

14h00 đến 18h00

– Bảng A: Nguyễn Thị Nga

– Bảng B: Mai Hoàng Mỹ Trang

Tính tới thời điểm này, bóng bàn đã mang về cho TTVN 3 HCĐ

Đơn nam: Các trận còn lại của vòng bảng diễn ra lúc 10h20, các trận bán kết, chung kết diễn ra từ 14h50 đến 18h50

– Bảng A: Lê Tiến Đạt (10h20)

– Bảng C: Trần Tuấn Quỳnh (11h00)

Chi tiết lịch:

9:00: Đơn nữ (Vòng loại)

Mai Hoàng Mỹ Trang – LEE Rou You (Malaysia)

Nguyễn Thị Nga – SAN Khin Kaung (Myanmar)

11:20: Đơn nam (Vòng loại) – Lê Tiến Đạt – TANVIRIYAVECHAKUL Padasak (Thái Lan)

12:00: Đơn nam (Vòng loại) – Trần Tuấn Quỳnh – PHATHAPHONE Thavisach (Lào)

15h: Đơn nữ (Bán kết)

15:50: Đơn nam (Bán kết)

19:00: Đơn nữ (CK)

19:50: Đơn nam (CK)

Bơi nghệ thuật

Phần thi cuối và trao huy chương môn bơi nghệ thuật seagame 28 sẽ diễn ra lúc 12h00, cặp VĐV Huỳnh Minh Trang/Phan Mãnh NhiNội dung đội kết hợp: Phần thi diễn ra lúc 19h00, bốn VĐV gồm Huỳnh Minh Trang, Phan Mãnh Nhi, Nguyễn Thị Minh Xuân, Phan Ngọc Bảo Trân.

13:00 – 14:00 (Vòng loại) – Huỳnh Minh Trang, Phan Mãnh Nhi

20:00 – 20:51 (Chung kết) – Huỳnh Minh Trang, Nguyễn Thị Minh Xuân, Phan Mãnh Nhi, Phan Tăng Bảo Trân

21:15 – 21:20 Trao HC nội dung đồng đội

Đấu kiếm:

Vòng bảng nội dung kiếm liễu nam diễn ra lúc 8h30, các trận vòng loại trực tiếp, bán kết, chung kết sẽ diễn ra từ 13h00 đến 18h00

Đấu kiếm tiếp tục là hy vọng vàng của TTVN trong ngày hôm nay

– Bảng 3: Nguyễn Minh Quang

– Bảng 2: Nguyễn Quốc Oai

Vòng bảng nội dung kiếm ba cạnh đơn nữ diễn ra lúc 8h30, các trận vòng loại, bán kết, chung kết sẽ diễn ra từ 13h25 đến 18h20

– Bảng 1: Trần Thị Len

– Bảng 2: Nguyễn Thị Như Hoa

Vòng bảng nội dung kiếm chém nữ diễn ra lúc 11h00, các trận vòng loại trực tiếp, bán kết, chung kết sẽ diễn ra từ 15h20 đến 18h40

– Bảng 2: Nguyễn Thị Lệ Dung

– Bảng 1: Nguyễn Thị Thanh Loan

Chi tiết lịch:

09:30 – 11:30: Kiếm liễu đơn nam (Vòng loại) – Nguyễn Minh Quang, Nguyễn Quốc Oai

09:30 – 11:30: Kiếm ba cạnh đơn nữ (Vòng loại) – Trần Thị Len, Nguyễn Thị Như Hoa

12:00 – 13:00 Kiếm chém đơn nữ (Vòng loại) – Nguyễn Thị Thanh Loan, Nguyễn Thị Lệ Dung

14:00 – 14:20 Kiếm liễu đơn nam (Vòng 1/16)

14:25 – 14:45 Kiếm ba cạnh đơn nữ (Vòng 1/16)

14:50 – 15:05 Kiếm chém đơn nữ (Vòng 1/16)

15:30 – 15:50 Kiếm liễu đơn nam (Tứ kết)

15:55 – 16:15 Kiếm ba cạnh đơn nữ (Tứ kết)

16:20 – 16:35 Kiếm chém đơn nữ (Tứ kết)

17:00 – 17:40 Kiếm liễu đơn nam (Bán kết)

17:40 – 18:20 Kiếm ba cạnh đơn nữ (Bán kết)

18:20 – 18:50 Kiếm chém đơn nữ (Bán kết)

19:00 – 19:20 Kiếm liễu đơn nam (Chung kết)

19:20 – 19:40 Kiếm ba cạnh đơn nữ (Chung kết)

19:40 – 20:00 Kiếm chém đơn nữ (Chung kết)

20:10 – 20:20 Trao HC kiếm liễu đơn nam

20:25 – 20:35 Trao HC kiếm ba cạnh đơn nữ

20:40 – 20:50 Trao HC kiếm chém đơn nữ

Leave A Response